Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 2 lô đất Tài Tâm Riverside, Mặt Quốc Lộ 1A, Đất Kinh Doanh Ngày Đêm, Nhỉnh 2 Tỷ

Ngày đăng: 02/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ Cần bán bán Một trong 2 lô đất Tài Tâm Riverside LK7 diện tích 81m2 hướng chính Đông mặt QL1A, hoặc lô Mặt đường Quốc Lộ 1A diện tích sử dụng 96m2 hướng Tây Nam nhìn sang khu Tài Tâm, Cả 2 lô Đất đều Kinh Doanh mọi mặt hàng được giao thông tấp nập. Chỉ bán 1 lô thôi a, Lô 81m2 dãy LK7 Tài Tâm Riverside: Lô liền kề LK7 hướng đông, đẹp không có lô 2 đẹp hơn tại dự án Tài Tâm Riverside, ngay cổng chính vào hướng Đông, mặt Quốc Lộ 1A Kinh Doanh quá hợp lý. Không phạm bất cứ lỗi phong thuỷ nào. Diện tích 81m², mặt tiền 5m, hướng Đông, quay QL1A cạnh TTTM. Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. - Vị trí đẹp LK7.9 ngay cổng chính vào khu đô thị, Đất hai mặt thoáng nở hậu. Phía trước đường rộng 15m, Vỉa hè to phía sau đất có khe thoáng 2m. - Vị trí: QL1A, P. Thanh Châu, TP. Phủ Lý. - Thế đất nở hậu, hai mặt thoáng, Giá bán bán chỉ 35 tr/m² (hướng đông rẻ nhất khu đô thị Tài Tâm). Lô Mặt đường QL1A - Diện tích sử dụng 96m2 Lô đất Kinh Doanh mặt đường Quốc lộ 1A tại Thanh Châu, Thành phố Phủ Lý. Hàng hiếm, đường QL 1A tấp nập kinh doanh ngày đềm, kinh doanh mọi mặt hàng đều được, Tiềm năng tăng giá cao cho nhà đầu tư. - Diện tích sử dụng 96m², trong đó 67m² là đất đô thị Sổ Đỏ lâu dài, 29m² đất trồng cây lâu năm. - Mặt tiền 4,6m. Đất vuông vắn, Vỉa hè rộng - Đất hướng Tây Nam nhìn sang khu đô thị Tài Tâm Riverside, Cách cầu Châu Sơn 200m - Sổ đỏ chính chủ - Giá bán cho nhà đầu tư 2,36 Tỷ Liên hệ điện thoại /Zalo : 0926272888 ( Chính Chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

092 627 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,36 tỷ

96 m²
24,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị bờ đông sông Đáy, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
QL

Quang Lượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 2 lô đất Tài Tâm Riverside, Mặt Quốc Lộ 1A, Đất Kinh Doanh Ngày Đêm, Nhỉnh 2 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.