Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp tại Thanh Châu, Phủ Lý, Hà Nam, diện tích 68m2, mặt tiền 4,5m

Ngày đăng: 19/03/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lô đất tại Thanh Châu, Phủ Lý, Hà Nam.
Diện tích 68m2.
Mặt tiền 4.5m.
Đất sạch đẹp, nở hậu.
Vị trí gần trường cấp 3 Phủ Lý B, đường ô tô 5 chỗ vào tận đất.
Thích hợp mua ở hoặc đầu tư.
Liên hệ 0943548879 để xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

094 354 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 15,11m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

200 triệu

68 m²
2,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Thanh Châu, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
PX

Phủ Lý Xanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp tại Thanh Châu, Phủ Lý, Hà Nam, diện tích 68m2, mặt tiền 4,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.