Tin đăng đã hết hạn.

Đất 3 mặt tiền Hòa Trị về Tuy Hòa chỉ một bước chân

Ngày đăng: 18/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất Hòa Trị, Phú Yên đây rồi! Diện tích rộng rãi 152m2, sổ đỏ chính chủ, lại còn sở hữu tới 3 mặt tiền đường, tha hồ thiết kế xây dựng theo ý thích.
Vị trí đắc địa, cách trung tâm thành phố Tuy Hòa chỉ hơn 1km, đi lại thuận tiện, không lo kẹt xe.
Giá chỉ 1.1xx tỷ, quá hấp dẫn cho một lô đất tiềm năng như vậy. Liên hệ ngay 0328729499 hoặc 0949782886 để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

032 872 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

152 m²
7,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Hòa Trị, H. Phú Hòa, T. Phú Yên
TT

Thịnh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 3 mặt tiền Hòa Trị về Tuy Hòa chỉ một bước chân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.