Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt đường Minh Tiến, Phù Cừ đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 22/09/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Lên sóng lô đất mặt đường tại Minh Tiến, Phù Cừ, Hưng Yên với giá chỉ hơn 1 tỷ đồng
Diện tích lô đất là 161m2, mặt tiền 5m, giá chỉ 11 triệu/m2
Vị trí mặt đường trục chính, giao thông thuận tiện
Đất mặt đường trải nhựa rộng rãi, tiềm năng tăng giá gấp rưỡi chỉ sau 3-5 năm
Gần khu công nghiệp, giá trị đất có thể tăng gấp đôi khi dự án khởi công
Sổ đỏ, pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch
Liên hệ ngay Mr Tuyển 0922726969 để biết thêm thông tin chi tiết
Xem thêm

Liên hệ:

092 272 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 32,2m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

161 m²
10,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt đường Minh Tiến, Phù Cừ đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.