Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 3 mặt tiền, nở hậu tại Quang Hưng, Phù Cừ, Hưng Yên, gần khu công nghiệp, giá 2.xx tỷ

Ngày đăng: 08/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán lô đất góc 3 mặt tiền đẹp, nở hậu, vị trí đẹp nhất dự án tại Quang Hưng, Phù Cừ, Hưng Yên.
Diện tích: 121.8 m2.
Vị trí gần khu công nghiệp Quang Hưng, gần chợ, trạm y tế, đường tỉnh, giao thông thuận tiện.
Đã có sổ đỏ, sẵn sàng giao dịch.
Giá bán: 2.xx tỷ.
Liên hệ: 0986927104 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 692 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

2 tỷ

121.8 m²
16,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Quang Hưng, H. Phù Cừ, T. Hưng Yên
DN

Duc Vuong Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 3 mặt tiền, nở hậu tại Quang Hưng, Phù Cừ, Hưng Yên, gần khu công nghiệp, giá 2.xx tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.