Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư vuông vắn, nở hậu tại Phong Điền, Thừa Thiên Huế - Diện tích 302,4m2

Ngày đăng: 21/03/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất đẹp, vuông vắn, nở hậu tại thị xã Phong Điền, Thừa Thiên Huế.
Khu đất có diện tích 302,4m2, trong đó có 241m2 là đất thổ cư, mặt tiền 7,59m.
Vị trí tại tổ dân phố Khánh Mỹ, thị xã Phong Điền.
Sổ đỏ chính chủ, công chứng sang tên ngay.
Đất cao ráo, vuông vức, không nằm trong khu quy hoạch. Đường rộng, giao thông thuận tiện.
Vị trí gần trung tâm hành chính, trường học, chợ và khu dân cư phát triển, đầy đủ tiện ích.
Liên hệ số điện thoại 0353680997 để xem đất và chốt nhanh.
Xem thêm

Liên hệ:

035 368 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,59m
Chiều sâu 39,84m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4 tỷ

302.4 m²
13,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư vuông vắn, nở hậu tại Phong Điền, Thừa Thiên Huế - Diện tích 302,4m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.