Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Phong Điền giá bèo 550 triệu, rước ngay kẻo lỡ

Ngày đăng: 24/09/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư diện tích 82.3m2, có 60m2 thổ cư, mặt tiền 5m, chiều sâu 17m, tọa lạc tại vị trí đắc địa gần cầu Vàm Xáng, Phong Điền, Cần Thơ.
Đất nằm trong khu dân cư hiện hữu đông đúc, cách cầu Vàm Xáng chỉ 450m, giao thông thuận tiện với lộ dal rộng 3.5m.
Hướng đất Đông Nam đón tài lộc vào nhà.
Giá chỉ 550 triệu đồng, quá rẻ cho một vị trí tiềm năng như vậy. Gọi ngay 0969942566 (Học) để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

096 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 17m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

550 triệu

85 m²
6,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Phong Điền giá bèo 550 triệu, rước ngay kẻo lỡ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.