Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt bank cần bán gấp lô đất MT Bông Vang, Phong Điền, Cần Thơ. DT 116m2 chỉ 795tr pháp lí đầy đủ

Ngày đăng: 03/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Đất nằm MT Bông Vang, Phong Điền, Cần Thơ đường nhựa 4m ô tô vi vu. - Diện tích 116m2. - Giá 795tr bao sang tên công chứng, có hỗ trợ bank. - Gần khu dân cư, gần chợ, trường đại học, cách khu trung tâm hành chính 3km. Thích hợp mua xây ở, hoặc xây kinh doanh, cho thuê sinh lời. - LH 0768962774 Trung để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

076 896 ****

Vị trí bản đồ

795 triệu

116 m²
6,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bông Vang, X. Mỹ Khánh, H. Phong Điền, Tp. Cần Thơ
TT

Tô Ngọc Thạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt bank cần bán gấp lô đất MT Bông Vang, Phong Điền, Cần Thơ. DT 116m2 chỉ 795tr pháp lí đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.