Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 486m2 gần cầu Vàm Váng có thổ cư 1,45 tỷ

Ngày đăng: 13/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Gần Quốc Lộ 61C, Phong Điền, Cần Thơ. - Gần cầu Vàm Sáng. - Cách Quốc Lộ 61C khoảng 500m. - Gần đèn đỏ đường dẫn lên cầu Vàm Sáng. - Phía trước có view sông. Đất vuông vứt đẹp. - Khu an ninh. - Lộ 2m, cách lộ ô tô chỉ 90m. - DT = 486m2 = 11,8m x dài 41m x 12m. - 150 m2 ONT và 336 m2 CLN. - Hướng: Tây Bắc. - 1 tỷ 450 triệu. - Tiện: Ở, định cư, đầu tư0907333390Gọi từ 7h sáng Trước 10h tối). - Xem đất vui lòng cho hay trước 1 tiếng (Vì chủ nhà ở xa).

Xem thêm

Liên hệ:

090 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

486 m²
2,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
X. Nhơn Nghĩa, H. Phong Điền, Tp. Cần Thơ
a

alone84

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 486m2 gần cầu Vàm Váng có thổ cư 1,45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.