Bán lô đất góc công viên tại Homie City, mặt tiền 13,5mx15, view đẹp, cách cổng Samsung hơn 100 mét

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại Homie City, Phường Vạn Xuân, Thái Nguyên (địa chỉ cũ: Thành phố Phổ Yên, Thái Nguyên), lô đất này có diện tích 202,5m2, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. - Giá bán: 5,05 tỷ VND. - Mặt tiền rộng 13,5m, thuận lợi cho kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao. - Gần bệnh viện đa khoa Phổ Yên và bệnh viện quân y 91, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Siêu thị Lan Chi Phổ Yên và siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng gần kề, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm. - Công viên Tấn Đức Central Park gần đó, không gian sống xanh mát. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0978736338 hoặc liên hệ Quang Định.

Xem thêm

Liên hệ:

097 873 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,05 tỷ

202.5 m²
24,94 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất góc công viên tại Homie City, mặt tiền 13,5mx15, view đẹp, cách cổng Samsung hơn 100 mét - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.