Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nền lk32-08 hướng tây bắc-kđt việt hàn(phổ yên)-sổ đỏ lâu dài-chỉ 27.8 tr/m2.

Ngày đăng: 01/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- KĐT VIỆT HÀN (PHỔ YÊN) nằm vị trị Trung Tâm TP.Phổ Yên-đối diện KCN SamSung cách trung tâm TP HÀ Nội chỉ 45p lái xe. - Tiện ích xung quanh dự án : + Bán kính 2km (Bệnh viện Quân Y 91,Chợ Ba Hàng,Trường Cấp 1,2,3,chợ samsung....) - Hạ tầng đường nhựa nội khu rộng từ 15-27m,cây xanh vỉa hè điện nước đầy đủ - Giao thông,dân cư tấp lập,đã có cư dân sinh sống. -Thông tin lô đất: . Diện tích 106,9m2 (mặt tiền 5m) . Hướng Tây Bắc - Tiện ích xung quanh lô đất: . Thuộc vị trí phố đi bộ dự án,cách công viên kỳ quan,chợ,khu thể thao chỉ 30m... - Pháp lý rõ ràng-sổ đỏ trao tay luôn . - Gía chỉ 27.8 tr/m2 TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CỰC CAO-DỰ ÁN SẮP KHỞI CÔNG 9 TÒA CHUNG CƯ NHÀ Ở XÃ HỘI. - LIÊN HỆ :0969006374NGÔ ĐẢN)

Xem thêm

Liên hệ:

096 900 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,97 tỷ

106.9 m²
27,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hàn, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên

Ngô Văn Đản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nền lk32-08 hướng tây bắc-kđt việt hàn(phổ yên)-sổ đỏ lâu dài-chỉ 27.8 tr/m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.