Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nền LK32 - 08 KĐT Việt Hàn(Phổ Yên) - sổ đỏ lâu dài - đối diện KCN Samsung

Ngày đăng: 20/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Vị trí vàng: Khu đô thị Việt Hàn mặt tiền Quốc lộ 3, sở hữu vị trí chiến lược, kết nối cao tốc Hà Nội Thái Nguyên chỉ 45 phút di chuyển. Đối diện KCN Samsung, gần KCN Yên Bình & Điềm Thụy nơi có tới 90.000 kỹ sư & công nhân đang làm việc. - Tiện ích xung quanh dự án: + 2,5km đến trung tâm thành phố. + Bán kính 1,5km đầy đủ (Trường học, bệnh viện đa khoa, siêu thị Lan Chi, chợ ba hàng). - Hạ tầng đồng bộ: Điện đường, cây xanh, vỉa hè hoàn thiện. - Giao thông thuận tiện tấp lập, dân cư hiện hữu. - Thông tin lô đất: + Diện tích 106,9 m²(mặt tiền 5m). + Hướng: Tây Bắc (Vỉa hè rộng 5m phù hợp kinh doanh). + Đường trước lô đất rộng 27m, trục chính dự án. + Pháp lý rõ ràng - sổ đỏ trao tay. + Gía 34 triệu/m².

Xem thêm

Liên hệ:

096 900 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,63 tỷ

106.9 m²
33,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hàn, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên

Ngô Văn Đản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nền LK32 - 08 KĐT Việt Hàn(Phổ Yên) - sổ đỏ lâu dài - đối diện KCN Samsung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.