Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 26,8tr/m2 sở hữu ngay lô đất phố đi bộ KĐT Việt Hàn

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất đẹp nhất phố đi bộ giá cực mềm! Chỉ một lô duy nhất không mua hôm nay, mai mất! Vị trí: LK32 - 08 Khu đô thị Việt Hàn, Phổ Yên ngay trục phố đi bộ 15m siêu VIP. Diện tích: 106.9m² mặt tiền 5m chuẩn đẹp. Hướng Tây Bắc Phong thủy vượng tài. Lý do bạn không thể bỏ lỡ: Vị trí đẹp nhất trục phố đi bộ Kinh doanh đỉnh, mở quán café, showroom, spa... Đều hái ra tiền. Giá chỉ bằng 1/2 so với tiềm năng tăng giá sau quy hoạch đầu tư giữ chỗ cực chắc tay! Khu đô thị sầm uất ngay trung tâm Phổ Yên sát Samsung, dân cư đông, tiện ích đầy đủ. Pháp lý chuẩn chỉnh Sang tên nhanh trong ngày. Lô đất này chỉ có 1 không có lô thứ 2 tương tự! Gọi ngay: 0949779862

Xem thêm

Liên hệ:

094 977 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,86 tỷ

106.9 m²
26,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hàn, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
NK

Nguyễn Văn Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 26,8tr/m2 sở hữu ngay lô đất phố đi bộ KĐT Việt Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.