Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh lô đất shophouse giá 31tr/m2 tại KĐT Việt Hàn Phổ Yên Thái Nguyên

Ngày đăng: 17/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đón sóng chung cư - NOXH! Bán siêu phẩm shophouse 3 mặt tiền tại KĐT Việt Hàn - lô đẹp ngay cổng chào. Diện tích 172,5m2 - mặt tiền 10 x 16 x 20m cực đẹp tỉ lệ vàng cho xây dựng. Nằm ngay trên trục Đại Lộ Hữu Nghị, trục đường huyết mạch kết nối QL3 với Tỉnh Lộ 261 sang KCN Sam Sung, Điềm Thụy chỉ 3 - 5 phút. Hướng Tây Bắc, Tây Nam cây xanh mát mẻ, phong thuỷ tốt, hợp nhiều mệnh. Nằm trong KĐT Việt Hàn Phổ Yên, khu vực phát triển sôi động bậc nhất. Đường trước nhà rộng thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái. Sổ hồng sẵn sàng, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng. Hạ tầng hoàn chỉnh, điện âm nước sạch cây xanh vỉa hè đầy đủ. Gần công viên Kỳ Quan Thế Giới, trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện. Thích hợp để ở, đầu tư, cho thuê hoặc xây homestay kinh doanh đa dạng. - Giá 31tr/m2, tiềm năng ngay trước mắt. Liên hệ ngay Mr. Khánh 0949779862 để xem trực tiếp lô đất! Cơ hội vàng không dành cho người chậm tay!

Xem thêm

Liên hệ:

094 977 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

172.5 m²
31,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hàn, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
NK

Nguyễn Văn Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh lô đất shophouse giá 31tr/m2 tại KĐT Việt Hàn Phổ Yên Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.