Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thuộc khu vực Yên Bình B Phường Long Hòa DT: 7,7m x 25m

Ngày đăng: 20/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất thuộc khu vực Yên Bình B Phường Long Hòa Quận Bình Thủy. DT: 7,7m x 25m= 190m2. Thế đất trước lộ bê tông xe máy và mặt tiền rạch. Cách lộ xe hơi 40m. Vị trí: Ra đường Nguyễn Thanh Sơn 2Km, chợ Rạch Cam 3Km, ra cầu rẠch Cam (đường Võ Văn Kiệt) 3Km. Cách sân bay Cần Thơ 3,5Km. Trên đất đã có đồng hồ điện nước sẵn. Giá bán: 830 triệu (đất đã có sổ hồng sẵn công chứng mua bán ngay).

Xem thêm

Liên hệ:

091 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,7m

Vị trí bản đồ

830 triệu

190 m²
4,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
đh

đỗ đại hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thuộc khu vực Yên Bình B Phường Long Hòa DT: 7,7m x 25m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.