Tin đăng đã hết hạn.

Trục chính vinaconex3 , hướng bắc , 119m2 . Giá có 2,5 tỷ . Đẹp ko lỗi .

Ngày đăng: 05/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Trục chính vinaconex3 , hướng bắc , 119m2 . Giá có 2,5 tỷ . Đẹp ko lỗi . Xin mời quý a chị NĐT ! Liên hệ:0389253628

Xem thêm

Liên hệ:

038 925 ****

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

119 m²
21,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Phổ Yên Residence, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
PP

Phương Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trục chính vinaconex3 , hướng bắc , 119m2 . Giá có 2,5 tỷ . Đẹp ko lỗi . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.