Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất rộng, giá rẻ gần khu công nghiệp

Ngày đăng: 03/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm cách khu công nghiệp Điềm Thụy khoảng 2km, em có lô đất rộng 1395m2 trong đó có 300m2 thổ cư, Trên đất có sẵn nhà cấp 4 kiên cố, Thuộc TDP Mãn Chiêm, Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên Chỉ với đúng 2 triệu/m2 là sở hữu được lô đất làm nhà vườn, kho xưởng. Có thể chuyển mục đích thêm để phân lô bán nền. Mời liên hệ: 0989052823

Xem thêm

Liên hệ:

098 905 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1.395 m²
2,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Hồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
LL

Lê Huy Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất rộng, giá rẻ gần khu công nghiệp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.