Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền tại Quốc lộ 3, diện tích 75m2, mặt tiền 5m, view đẹp tại P.Phổ Yên, T.Thái Nguyên

Ngày đăng: 24/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án cực chất tại Quốc lộ 3, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên. 75m2, chỉ 1,47 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. - Mặt tiền rộng 5m, ngõ trước 20m, xe cộ ra vào thoải mái. - Phong thủy tốt, thích hợp cho việc kinh doanh. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Lan Chi Phổ Yên - Bệnh viện Đa Khoa Yên Bình - Bệnh viện Đa Khoa Phổ Yên - Khuôn viên cây xanh tươi mát - Khu vui chơi, bể bơi, sân chơi pickleball, phòng đọc, yoga... - Đường rộng 2 ô tô tránh - Vỉa hè lát đá xanh 4m Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trần Phương Thảo 0964754393

Xem thêm

Liên hệ:

096 475 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

75 m²
19,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 3, P. Ba Hàng, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
TT

Trần Phương Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền tại Quốc lộ 3, diện tích 75m2, mặt tiền 5m, view đẹp tại P.Phổ Yên, T.Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.