Tin đăng đã hết hạn.

23.5tr/m2 giá tốt hiếm có khó tìm 1 lô cực đẹp sát mặt đường Quốc Lộ 3 dự án Vinaconex

Ngày đăng: 18/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Lô đất thuộc KĐT Vinaconex 3 - Phổ Yên - Thái Nguyên. - Diện tích: 100m2 (5x20)m. - Quốc Lộ 3, làn 1 dự án, làn đẹp nhất của dự án. - Đối diện trường Mầm non quốc tế. - Bán kính 500m đầy đủ mọi tiện ích. - Đường atphan rộng 15m, có thể kinh doanh tốt. * Vị trí vàng - cơ hội kim cương cho nhà đầu tư - Giá: 2,350 tỉ. * LH: 0389253628 Website: vinaconex3phoyen.com

Xem thêm

Liên hệ:

038 925 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

100 m²
23,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Phổ Yên Residence, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
PP

Phương Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 23.5tr/m2 giá tốt hiếm có khó tìm 1 lô cực đẹp sát mặt đường Quốc Lộ 3 dự án Vinaconex - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.