Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Góc Đất Nền tại KĐT Việt Hàn, 21 triệu / m2, 154m2, Phạm Văn Đồng, Phổ Yên, Thái Nguyên

Ngày đăng: 15/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Khu đất nền dự án tại KĐT Việt Hàn, Phạm Văn Đồng, Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một vị trí đắc địa với nhiều tiềm năng phát triển. Với diện tích 154m2 và giá chỉ 21 triệu / m2, đây là một lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển. + Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho ô tô di chuyển. + Mặt tiền 10m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện quân y 91, bệnh viện đa khoa Phổ Yên + Siêu thị Lan Chi Phổ Yên + Công viên Kỳ Quan Thế Giới - Khu Đô Thị Việt Hàn Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về bất động sản này qua số điện thoại 0876621332, gặp Đặng Minh Huỳnh. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

087 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

3,23 tỷ

154 m²
20,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hàn, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
ĐH

Đặng Minh Huỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Góc Đất Nền tại KĐT Việt Hàn, 21 triệu / m2, 154m2, Phạm Văn Đồng, Phổ Yên, Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.