Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay lô liền kề siêu phẩm dự án Việt Hàn Trung tâm Phổ Yên, tiềm năng tăng giá mạnh

Ngày đăng: 13/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT LIỀN KỀ ĐẸP DỰ ÁN VIỆT HÀN PHỔ YÊN, THÁI NGUYÊN Vị trí trung tâm Sát phố đi bộ Cạnh Công viên Kỳ Quan Thế Giới Diện tích: 106,9m Mặt tiền: 5m cực đẹp, dễ thiết kế nhà hoặc kinh doanh Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt Đường trước nhà: Rộng 15m ô tô tránh thoải mái Giá bán: 22,5 triệu/m (giá tốt nhất khu vực!) Tiện ích xung quanh đầy đủ: Cách Công viên Kỳ Quan Thế Giới chỉ vài bước chân Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính Phổ Yên Phù hợp để ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời cao Hạ tầng đồng bộ pháp lý rõ ràng sổ đỏ chính chủ Liên hệ ngay: Mr. Đạt 0899996668 Cam kết hỗ trợ thủ tục giá tốt xem đất trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

089 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,41 tỷ

106.9 m²
22,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hàn, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
ĐĐ

Đỗ Tiến Đat

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay lô liền kề siêu phẩm dự án Việt Hàn Trung tâm Phổ Yên, tiềm năng tăng giá mạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.