Tin đăng đã hết hạn.

Vốn nhỏ, hái lợi lớn, chỉ với hơn 2 tỷ/lô. Sở hữu ngay dự án đất nền - shophouse tại KĐT Việt Hàn

Ngày đăng: 04/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Bạn đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời cao? - Giá chỉ từ 2 tỷ/lô cơ hội hiếm có trong bối cảnh đất trung tâm TP ngày càng khan hiếm. Sở hữu vị trí "vàng" tại trung tâm Phổ Yên. - Pháp lý minh bạch, sổ đỏ trao tay an tâm đầu tư hoặc xây dựng ngay. - Liên kết vùng thuận tiện: Trung tâm hành chính, bệnh viện, trường học, Cách KCN Samsung chỉ vài phút, tiếp giáp nhiều tuyến đường huyết mạch. Di chuyển cao tốc Hà Nội Thái Nguyên chỉ với 1,5km. - Tiềm năng tăng giá vượt trội đặc biệt trong giai đoạn TP Phổ Yên đang được đầu tư mạnh về đô thị hóa và công nghiệp. - Số lượng có hạn Liên hệ ngay để giữ chỗ! - Vị trí thực tế đi xem ngay hôm nay! Việt Hàn City - Đầu tư hôm nay Lợi nhuận ngày mai! Hotline: 0969006374Mr. Đản). Địa chỉ: KĐT Việt Hàn - Hồng Tiến Phổ Yên Thái Nguyên. Văn phòng Thái Nguyên: 153 Trường Chinh - phường Ba Hàng - TP Phổ Yên - Thái Nguyên.

Xem thêm

Liên hệ:

096 900 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,42 tỷ

105 m²
23,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hàn, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên

Ngô Văn Đản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vốn nhỏ, hái lợi lớn, chỉ với hơn 2 tỷ/lô. Sở hữu ngay dự án đất nền - shophouse tại KĐT Việt Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.