Tin đăng đã hết hạn.

Tân hương phổ yên thái nguyên em bán lô đất 314m có 116m tc giá 1,3tỷ.

Ngày đăng: 22/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô đất thuộc Phường Tân Hương TP Phổ Yên . Diện tích 314m có 116m thổ cư. Cách trung tâm phường 500m. Hệ thống trường học các cấp đều vô cùng thuận tiện. Đã có ranh giới rõ ràng. Giao thông vô cùng thuận tiện. An ninh đảm bảo . Giá 1,3tỷ. Anh chị quan tâm liên hệ em để được tư vấn và xem đất miễn phí 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

314 m²
4,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Phổ Yên Residence, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
PQ

Phạm Xuân Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tân hương phổ yên thái nguyên em bán lô đất 314m có 116m tc giá 1,3tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.