Tin đăng đã hết hạn.

Đất Nền KĐT Yên Bình Sẵn Sổ Đỏ Từng Lô Vị Trí Đẹp Nhất Phổ Yên - Cạnh KCN SamSung Hạ Tầng Đồng Bộ

Ngày đăng: 10/06/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền K - Town mặt tiền đẹp giá trị tăng mạnh theo hạ tầng. Ngay lõi đại đô thị 80ha trung tâm phát triển mới của Phổ Yên. Đối diện KCN Samsung - gần chợ gần trường gần trung tâm hành chính. Hạ tầng đã hoàn thiện 100% sẵn sàng đầu tư hoặc xây dựng. Sổ đỏ từng lô diện tích đa dạng: 135m² - 146,2m² - 137,5m² - 150 m². Mặt tiền 7,5 m - 10 m nhiều lô góc 2 mặt tiền cực đẹp. Hỗ trợ vay 0% LS 12 tháng - Vị trí vàng pháp lý chuẩn chỉnh tiềm năng vượt trội. Liên hệ Ngay :0386304189 Đăng ký ngay để chọn vị trí đẹp nhất

Xem thêm

Liên hệ:

038 630 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

143 m²
26,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Bình Xanh, P. Trần Nguyên Hãn, P. Đồng Tiến, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
NT

Nguyễn Hậu Thế Tần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Nền KĐT Yên Bình Sẵn Sổ Đỏ Từng Lô Vị Trí Đẹp Nhất Phổ Yên - Cạnh KCN SamSung Hạ Tầng Đồng Bộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.