Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Phổ Yên Gateway, 1,7 tỷ, 83m2, view đẹp tại Tân Hương, Phổ Yên, Thái Nguyên

Ngày đăng: 19/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Phổ Yên Gateway tọa lạc tại Đường Quốc lộ 3, Phường Tân Hương, Phổ Yên, Thái Nguyên, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống thuận lợi và tiềm năng phát triển.

+ Diện tích 83m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
+ Giá bán 1,7 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng.
+ Đường vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và xe hơi ra vào thoải mái.
+ Mặt tiền 5m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Điểm nổi bật:
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt cho cư dân.

Vị trí dự án nằm trong khu vực phát triển, gần trường Văn Hoá - Bộ Công An, thuận lợi cho việc học tập và sinh hoạt hàng ngày. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích, tạo điều kiện cho cuộc sống tiện nghi.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này: 0865214286, Nguyễn Văn Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

086 521 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

83 m²
20,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phổ Yên Residence, Tp. Phổ Yên, T. Thái Nguyên
NH

Nguyễn Văn Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Phổ Yên Gateway, 1,7 tỷ, 83m2, view đẹp tại Tân Hương, Phổ Yên, Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.