Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô đất nền tại KĐT Đại Phong Phổ Yên giá đầu tư

Ngày đăng: 12/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin lô đât:
- DT= 90m2.
- MT= 6m.
- Hướng chính Tây Nam.
- Vị trí dự án đối diện chợ Đại Phong (Chợ Lớn nhất Phổ Yên), có thể vừa ở và kinh doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 916 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

90 m²
29,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất nền tại KĐT Đại Phong Phổ Yên giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.