Bán khu đất vàng mặt biển góc 2 mặt tiền đường Pasteur, trung tâm thành phố Phan Thiết, giá 499 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán khu đất vàng mặt biển góc 2 mặt tiền đường Pasteur, trung tâm thành phố Phan Thiết.
Siêu phẩm 2000m² đất mặt biển Phan Thiết. Vị trí đắc địa có 1-0-2
• View trực diện biển Phan Thiết
• Diện tích đất: 2000m². Được duyệt xây ở ổn định lâu dài kết hợp Thương Mại Dịch Vụ.
• Quy mô xây dựng: Được phép xây dựng 7 tầng, chủ hỗ trợ GPXD 7 tầng, mật độ xây dựng 90%.
• Phù hợp xây: Khách sạn, building, tòa nhà văn phòng, CHDV cao cấp, trung tâm thương mại, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng..v.v...
• Pháp lý: Sạch sẽ rõ ràng, sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng sang tên ngay.
• Giá bán: 499 tỷ có thương lượng
Hàng Hiếm Gà Đẻ Trứng Vàng – Tiềm Năng Sinh Lời Vượt Trội
Liên hệ: 0348.876.924 Khánh Trường
#khanhtruongbds #bandat #bds #bdshanghiem #bdstrungtamphanthiet #datmatbienphanthiet #datvangbienphanthiet
#khachsan #trungtamthuongmai #sieuthi #dulichbienphanthiet
Xem thêm

Liên hệ:

034 887 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

499 tỷ

2.000 m²
249,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Pasteur, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
KB

Khánh Trường Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán khu đất vàng mặt biển góc 2 mặt tiền đường Pasteur, trung tâm thành phố Phan Thiết, giá 499 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.