Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nền ven biển giá ngộp Queen Pearl Mũi né. Giá chỉ 1,530 tỷ

Ngày đăng: 09/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất nền Queen Pearl Mũi Né giá ngộp Diện tích 111m2( ngang 6,5m) Nhà phố đường nhựa lớn 20m Giá chỉ 1,530 tỷ Hạ tầng điện nước hoàn thiện chuẩn chỉnh Sổ đỏ sẵn sang tên xây dựng ngay Cách biển Dốc Hoàng Hôn chủ vài trăm mét Cách bãi tắm đá ông địa chỉ 5 di chuyển Ngoài ra còn vài lô giá cực tốt đầu tư. B2 view biển 100m2 giá 1,850 tỷ A2 đường lớn giá 1,6 tỷ G1 phố tây view biển 100m2 Giá chỉ 2,5 tỷ Mua Bán, Ký Gửi , Review BĐS Biển Lâm Đồng. Hỗ Trợ Pháp Lý Nhà Đất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 696 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

1,53 tỷ

111 m²
13,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Queen Pearl, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
HP

Huỳnh Thái Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nền ven biển giá ngộp Queen Pearl Mũi né. Giá chỉ 1,530 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.