Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 240m2, ngang 8m nở hậu 11m, có nhà cấp 4, đường ô tô, gần Võ Văn Tần, giá 2.15 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Bán lô đất thổ cư diện tích 240m2, ngang 8m nở hậu 11m.
Đất có sẵn 100m2 thổ cư và nhà cấp 4 mới, có thể dọn vào ở ngay.
Khu vực đất trống quanh nhà phù hợp để làm vườn, trồng rau.
Vị trí tại khu dân cư, cách đường Võ Văn Tần chỉ 50m, đường ô tô đi lại thoải mái.
Giá bán nhanh: 2.15 tỷ.
Liên hệ 0909549938 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

090 954 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 30m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

240 m²
8,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
0

0909549938

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 240m2, ngang 8m nở hậu 11m, có nhà cấp 4, đường ô tô, gần Võ Văn Tần, giá 2.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.