Tin đăng đã hết hạn.

Bán 264m2 thổ cư mặt tiền biển đường Lê Lợi cạnh công viên biển Đồi Dương Ocean Dunes

Ngày đăng: 27/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền biển đường Lê Lợi. - DT 264m2 thổ cư. - Mặt tiền biển lô hiếm. - Vị trí siêu VIP cạnh công viên biển Đồi Dương, Thương Chánh. - Vị trí VÀNG trung tâm thành phố. - Giáp Ocean Dunes, TTC hotel, các resort cao cấp. - Thích hợp làm homestay, villa biển nghỉ dưỡng. - Giá 6.5 tỷ. Sổ đỏ chính chủ. LH 0986707476 Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.

Xem thêm

Liên hệ:

098 670 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

264 m²
24,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Lợi, P. Hưng Long, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
NH

Nguyễn Đình Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 264m2 thổ cư mặt tiền biển đường Lê Lợi cạnh công viên biển Đồi Dương Ocean Dunes - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.