Tin đăng đã hết hạn.

Bán góc hai mặt tiền 257m2 giá tốt nhất tại Ocean Dunes phố biển Rạng Đông

Ngày đăng: 05/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán góc 2 mặt tiền dãy A4 cạnh trung tâm thương mại Ocean Dunes phố biển Rạng Đông, diện tích 257m2 giá rất tốt chỉ 70tr/m2. LH 0906765705 Ms Thư

Xem thêm

Liên hệ:

090 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

17,99 tỷ

257 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Ocean Dunes, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
NT

Nguyễn Thị Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán góc hai mặt tiền 257m2 giá tốt nhất tại Ocean Dunes phố biển Rạng Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.