Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư mặt tiền đường nhựa Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài, Phan Thiết, diện tích 85m2

Ngày đăng: 18/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán đất thổ cư mặt tiền đường nhựa Nguyễn Văn Linh, nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài, thành phố Phan Thiết.
Diện tích 85m2, đất ở đô thị.
Đường quy hoạch rộng, khu dân cư đông đúc.
Xây dựng tự do, pháp lý rõ ràng.
Thích hợp để xây nhà ở kết hợp kinh doanh.
Giá bán 3,49 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ số điện thoại 0367143471 để xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

036 714 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

3,49 tỷ

85 m²
41,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Phú Tài, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
TT

Trần Nguyễn Duy Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư mặt tiền đường nhựa Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài, Phan Thiết, diện tích 85m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.