Tin đăng đã hết hạn.

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TẠI P. Phú Trinh, TP. Phan Thiết, Bình Thuận

Ngày đăng: 07/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TẠI P. Phú Trinh, TP. Phan Thiết, Bình Thuận ** Diện tích: 157,7m2 - 2 sổ - Giá bán: 14 tỷ ( có thương lượng ) - Vị trí Ngay vòng xoay Nguyễn Hội Hải Thượng Lãn Ông - Cửa ngõ huyết mạch của TP. Phan Thiết giao thông tấp nập, thuận tiện kết nối toàn khu vực Tương lai gần: Cổng chính của BỆNH VIỆN AN PHƯỚC sẽ mở ngay mặt đường Nguyễn Hội *** Vị trí đón đầu dòng người ra vào bệnh viện cực kỳ tiềm năng để kinh doanh dịch vụ y tế, nhà thuốc, khách sạn mini, quán ăn, café, cửa hàng tiện lợi,... -Tiện ích xung quanh : gần chợ, trường học, trung tâm y tế, siêu thị, - Khu dân cư đông, thân thiện, an ninh đảm bảo. - Phù hợp đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện - phù hợp thiết kế khách sạn, nhà trọ, phòng khám, kinh doanh đa ngành - Thích hợp : Xây dựng khách sạn, nhà nghỉ, văn phòng công ty - Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng - Tiềm năng lớn: Đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

14 tỷ

157.7 m²
88,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Phú Tài - Phú Trinh, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TẠI P. Phú Trinh, TP. Phan Thiết, Bình Thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.