Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp trung tâm thành phố - Giá ngộp bank rẻ nhất khu vực, cần bán gấp

Ngày đăng: 11/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất 2 mặt tiền Tôn Đức Thắng. Trung tâm thành phố. Chốt nhanh chỉ 8x tr/m2. - Diện tích: 650m2 TMDV. - Mặt tiền đường 16m, nở hậu gần 18m. - Mật độ xây dựng 75% tối đa 8 tầng. - Gần siêu thị, khách sạn, nhà hàng, cách biển hơn 1km. - Thích hợp xây dựng khách sạn, nhà hàng, trung tâm thương mại... - Đất trống sổ ngoài giao dịch nhanh gọn0908716111 Mr Hưng. Để biết thêm thông tin chi tiết và ép giá! Thanks all.

Xem thêm

Liên hệ:

090 871 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

58 tỷ

650 m²
89,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tôn Đức Thắng, P. Phú Thủy, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
TH

Thuận Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp trung tâm thành phố - Giá ngộp bank rẻ nhất khu vực, cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.