Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Ocean Dunes - Nguyễn Trãi, Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận 4,5 tỷ, 92,8 m2 - Gần biển!

Ngày đăng: 25/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất nền Ocean Dunes có vị trí đắc địa, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Diện tích 92,8m2 với mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ. Hướng cửa chính Bắc, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. Khu vực an ninh, dân trí cao, gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Khu vực xung quanh trung tâm - trong Ocean dunes - vị trí trắc địa nhất Tp Phan Thiết. Cách biển đồi dương 300m. Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 63 Thủ Khoa Huân và 206 Thủ Khoa Huân. Bệnh viện Đa Khoa Tâm Phúc và Bệnh Viện Da Liễu Tỉnh Bình Thuận gần đó. Công viên Hòa Bình và các trường học như Trường THCS và THPT Lê Lợi, Trường Tiểu Học Phú Thủy 1. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0908678168call and zalo) và gặp Nguyễn Quang Duy - xem đất và chốt nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

92.8 m²
48,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Ocean Dunes, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
ND

Nguyễn Quang Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Ocean Dunes - Nguyễn Trãi, Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận 4,5 tỷ, 92,8 m2 - Gần biển! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.