Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 mặt tiền khu Ocean Dunes, dãy N4 - 23, giá 10.5 tỷ, cho xây khách sạn, coffee, thẩm mỹ viện

Ngày đăng: 20/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán lô đất N4 - 23 khu Ocean Dunes, TP Phan Thiết.
- Lô đất biển nằm mặt tiền đường Phan Trung nối thẳng ra biển Đồi Dương.
- Góc 2 mặt tiền đường nhựa 20m, hướng biển 21m siêu rộng.
- Từ đất ra bãi tắm Đồi Dương chỉ tầm 300m đi bộ.
- Khu có nhiều khách sạn, nhà hàng, coffee, dân cư kinh doanh đông đúc.
- Gần Công viên Cầu Vồng, Lộc Vừng.
- Giá bán 10,5 tỷ (85tr/m2).
- Sổ hồng chính chủ.

Liên hệ: 0787888897 Pháp.
Để tư vấn và xem sổ đỏ.

Xem thêm

Liên hệ:

078 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

123 m²
85,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Ocean Dunes, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
PP

Pháp Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 mặt tiền khu Ocean Dunes, dãy N4 - 23, giá 10.5 tỷ, cho xây khách sạn, coffee, thẩm mỹ viện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.