"bom tấn" mặt tiền nguyễn thị minh khai: 211m² - cách biển 1 phút - giá rẻ

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nguyễn Thị Minh Khai, phường Đông Hải, Khánh Hoà Sát biển Bình Sơn - Ninh Chữ (đi bộ chỉ 60 giây). Diện tích: 211m² (Ngang cực rộng hơn 7m). Thổ cư: 150m² ODT, 61,7m² CLN Tặng kèm: Nhà cấp 4 kiên cố, sạch đẹp. Xách vali vào ở ngay! Ưu điểm vượt trội: Mặt tiền rộng thoáng, phù hợp kinh doanh, làm Homestay hoặc nghỉ dưỡng. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ. Khu dân cư đông đúc, không khí biển trong lành. Giá đầu tư: 8 tỷ 200 thương lượng Liên hệ xem nhà: 0945266268

Xem thêm

Liên hệ:

094 526 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

211 m²
38,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Mỹ Bình, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
DB

Dương Minh Huy Bđs

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết "bom tấn" mặt tiền nguyễn thị minh khai: 211m² - cách biển 1 phút - giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.