Lô đất vuông vức, gần biển Ninh Chử, Tiềm năng đầu tư hấp dẫn

Ngày đăng: 17/04/2026

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý vị đến với một mảnh đất đầy hứa hẹn tại Phường Ninh Chử, Nam Khánh Hòa, một nơi chốn mang đậm dấu ấn thời gian và tiềm năng phát triển mạnh mẽ.
Mảnh đất này, với diện tích 92,8 m², mang dáng vẻ vuông vức, ngang 6m, là một bức tranh hoàn hảo cho những ai mong muốn kiến tạo tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Loại đất HNK, với khả năng chuyển đổi lên thổ cư, mở ra nhiều cơ hội xây dựng và phát triển.
Vị trí của mảnh đất thực sự là một điểm cộng vô giá. Chỉ vài bước chân, quý vị đã có thể chạm tới con đường nhựa lớn TĐC bệnh viện, kết nối dễ dàng đến các tiện ích thiết yếu.
Gần kề là Bệnh viện, trường học, và đặc biệt là bãi biển Ninh Chử thơ mộng, nơi mang đến những giây phút thư giãn tuyệt vời.
Khu vui chơi K1 sầm uất và khu dân cư đông đúc càng làm tăng thêm sức sống cho khu vực.
Đây là một khu vực đang trên đà phát triển mạnh mẽ, hứa hẹn mang lại tiềm năng đầu tư vượt trội trong tương lai.
Với mức giá tốt, chỉ 8xx triệu đồng, chủ nhân mong muốn bán nhanh để lại lộc cho người thiện chí.
Một cơ hội hiếm có để sở hữu một mảnh đất đẹp, vị trí đắc địa, sẵn sàng cho mọi dự định của quý vị.
Để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này, xin vui lòng liên hệ ngay với bé Linh qua số điện thoại 0386834293.
Xem thêm

Liên hệ:

038 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 15,47m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

800 triệu

92.8 m²
8,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Kỷ Phường, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
DL

Diệu Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lô đất vuông vức, gần biển Ninh Chử, Tiềm năng đầu tư hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.