Tin đăng đã hết hạn.

Khu dân cư Tân Hội - Khánh Hòa

Ngày đăng: 17/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

An cư lý tưởng bắt đầu tương lai tại KDC Tân Hội. Bạn là gia đình trẻ đang tìm nơi an cư ổn định với chi phí hợp lý? KDC Tân Hội Bảo An chính là lựa chọn hoàn hảo: Giá đất mềm pháp lý rõ ràng. Gần trường học, chợ, UBND. Quy hoạch đồng bộ, không gian sống văn minh. Sổ hồng từng nền xây nhà khi sẵn sàng. Chỉ từ 9 triệu/m² cơ hội sở hữu đất nền vị trí đẹp trong tầm tay! Liên hệ: 0961925968 mr. Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

096 192 ****

Vị trí bản đồ

825 triệu

92 m²
8,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Yên Thế, P. Bảo An, Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
VT

Vuong Tan Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu dân cư Tân Hội - Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.