Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất thổ cư sẵn sổ mặt tiền trung tâm Phước Thới - Ô Môn

Ngày đăng: 16/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán đất thổ cư sẵn sổ mặt tiền trung tâm Phước Thới - Ô Môn. DT: 1252,9m2 trong đó có 150m2 thổ cư. Vị trí tọa lạc tại mặt tiền Trương Văn Diễn, khu dân cư đông đúc, an ninh tốt. Giao thông thuận tiện đường nhựa 24m xe công vào được. Xung quanh đầy đủ tiện ích bán kính vài bước chân gần trường học, chợ. Thích hợp xây biệt thự nhà vườn, nghỉ dưỡng, kho xưởng, bãi xe đầu tư sinh lời ngay. Pháp lý: Thổ cư, sổ riêng sang tên ngay. Giá bán: 5 tỷ (thương lượng). Đ/c: Đường Trương Văn Diễn, Phường Phước Thới, Ô Môn, Cần Thơ.

Xem thêm

Liên hệ:

034 396 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1.253 m²
3,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trương Văn Diễn, P. Phước Thới, Q. Ô Môn, Tp. Cần Thơ
cc

chinh chu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất thổ cư sẵn sổ mặt tiền trung tâm Phước Thới - Ô Môn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.