Tin đăng đã hết hạn.

Đất Thới An, Ô Môn 249m2 thổ cư, giá chỉ 690 triệu

Ngày đăng: 16/05/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nền đất diện tích 5m x 50m, tổng 249m2, full thổ cư, tại Thới Bình A, Thới An, Ô Môn. Lộ ô tô tới chỗ, cách trạm thu phí 1.5km. Giá bán chỉ 690 triệu.
 
Liên hệ 0939485136 hoặc 0939958243 để biết thêm chi tiết.

Diện tích rộng rãi, thổ cư hoàn toàn, vị trí giao thông thuận tiện, đây là cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời tại khu vực Thới An, Ô Môn. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 948 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 50m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

690 triệu

250 m²
2,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
P. Thới An, Q. Ô Môn, Tp. Cần Thơ
NT

Nhà+Đất giá rẻ Tp Cần Thơ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Thới An, Ô Môn 249m2 thổ cư, giá chỉ 690 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.