Tin đăng đã hết hạn.

Đà Nẵng, đất đẹp sát sân bay và Cảng Chu Lai, mặt tiền đường 43m siêu rộng

Ngày đăng: 13/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền siêu hot tại Chu Lai, Núi Thành, Đà Nẵng. Vị trí: Mặt tiền đường Lê Thánh Tông (43m), Núi Thành, Đà Nẵng. Ngay cạnh Sân bay Chu Lai, Khu công nghiệp và Cảng Chu Lai. Vị trí vàng, tiện kinh doanh, đầu tư siêu lời! Diện tích: 357,3 m², đất vuông đẹp, sổ đỏ chính chủ. Giá: Chỉ 16, x triệu/m² (bớt lộc cho anh em nhanh tay). Ưu điểm: Đường lớn, đi lại dễ, gần các khu trọng điểm. Xây nhà hàng, khách sạn hay đầu tư đều ngon. Liên hệ chính chủ để làm việc. Inbox để nhận hình ảnh + thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

091 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,72 tỷ

357.3 m²
16,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Núi Thành, H. Núi Thành, T. Quảng Nam
HT

Hồ Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đà Nẵng, đất đẹp sát sân bay và Cảng Chu Lai, mặt tiền đường 43m siêu rộng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.