Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại Chu Lai Riverside, 10 triệu / m2, 122.5 m2

Ngày đăng: 07/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tại Chu Lai Riverside, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Anh Nam, Núi Thành, Quảng Nam, đang chờ đón chủ sở hữu mới. Với diện tích 122.5 m2, giá chỉ 10 triệu / m2, đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi và tiềm năng phát triển. Đặc điểm nổi bật của đất nền này bao gồm mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Đường vào rộng 5.5m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô. Đặc biệt, đất có phong thủy tốt, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0888827288 - Yen.

Xem thêm

Liên hệ:

088 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,23 tỷ

122.5 m²
10,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chu Lai Riverside, X. Tam Anh Nam, H. Núi Thành, T. Quảng Nam
Y

Yen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại Chu Lai Riverside, 10 triệu / m2, 122.5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.