Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT + NHÀ Ở RIÊNG BIỆT Xã Minh Khôi, huyện Nông Cống, Thanh Hóa

Ngày đăng: 17/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT Xã Minh Khôi, huyện Nông Cống, Thanh Hóa Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 294,1m² Loại đất: Đất ở tại nông thôn, đất trồng cây lâu năm, cây hàng năm khác Diện tích xây nhà: 94,0m² Nhà ở độc lập, sở hữu riêng Mặt tiền rộng, hai mặt thoáng: tiếp giáp đường thôn và ngõ, giao thông thuận tiện Đã có sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh chóng Thời hạn sử dụng đất: Lâu dài đến 01/07/2064 Vị trí: Thôn Thống Nhất, xã Minh Khôi, huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa Khu vực dân cư yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, thích hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền Giá bán: liên hệ chính chủ thương lượng nhanh gọn Liên hệ ngay: [0911885138] để xem sổ và đất thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

091 188 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

4,41 tỷ

294.1 m²
14,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT + NHÀ Ở RIÊNG BIỆT Xã Minh Khôi, huyện Nông Cống, Thanh Hóa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.