Tin đăng đã hết hạn.

171m2 đất ở đô thị đường xe hơi - võ thị sáu - ngay trạm đăng kiểm bình quý, chỉ 1,35 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BA MẸ MÌNH CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP - ĐƯỜNG XE HƠI - VÕ THỊ SÁU - NGAY TRẠM ĐĂNG KIỂM BÌNH QUÝ - Bán đất 2 mặt tiền ( tặng kèm nhà cấp4) dt 7,8m x 23m = sổ 171m2 vuông vức (Đất ở đô thị) giá bán 1tỷ350 còn TL - GỬI AE MÔ GIỚI HOẶC NG GIỚI THIỆU 3% - liên hệ mình gửi sdt của ba mẹ mình để xem nhà nhé

Xem thêm

Liên hệ:

090 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

171 m²
7,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, Tt. Phước Dân, H. Ninh Phước, T. Ninh Thuận
NT

Nguyễn Phú Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 171m2 đất ở đô thị đường xe hơi - võ thị sáu - ngay trạm đăng kiểm bình quý, chỉ 1,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.