Tin đăng đã hết hạn.

Giá chỉ 680 triệu - bán đất nền chính chủ tại khu phố 15, TT. Phước Dân, H. Ninh Phước, Ninh Thuận

Ngày đăng: 25/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Tôi có lô đất nền chính chủ cần bán tại khu phố 15, Thị Trấn Phước Dân, H. Ninh Phước, Ninh Thuận. - Diện tích 194m², kích thước 10.8x18 (mặt tiền 11m) đường rộng 6m, 2 bên và xung quanh dân cư đông đúc, đã xây nhà. Đất chuyển đổi dễ dàng lên thổ cư xây dựng nhà ở. - Đất đẹp, sát trung tâm hành chính xã, trường học, bệnh xá, cách Quốc Lộ 1A chỉ 1.5km. Cách Thành Phố Phan Rang 5km.

Xem thêm

Liên hệ:

097 441 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

680 triệu

194 m²
3,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, Tt. Phước Dân, H. Ninh Phước, T. Ninh Thuận
PN

Phạm Tấn Nguyên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá chỉ 680 triệu - bán đất nền chính chủ tại khu phố 15, TT. Phước Dân, H. Ninh Phước, Ninh Thuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.