Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư tại ngay ngã 3 Long Bình, 151m2, view đẹp đất 2 mặt tiền

Ngày đăng: 25/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí trung tâm cách Ngã 3 Long Bình và Quốc Lộ 1A 200m, lô đất này là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư và những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. + Giá bán: 1,7tỷ VND. + Diện tích: 151 m². + Hướng cửa chính: Nam. + Chiều ngang mặt tiền: Góc 2 mặt tiền, mặt tiền chính 6m, mặt tiền phụ 20m, mặt tiền thuận lợi cho việc kinh doanh. + Chiều rộng đường: 6m, rộng rãi, phù hợp cho xe ô tô. + Pháp lý đầy đủ. Vị trí trong khu dân cư hiện hữu ổn định, gần chợ Long Bình, trường học, cách QL1A chỉ 200m, cách trung tâm Phan Rang chỉ 2km và bãi biển Bình Sơn chỉ 6km.

Xem thêm

Liên hệ:

097 441 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

151 m²
11,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, X. An Hải, H. Ninh Phước, T. Ninh Thuận
PN

Phạm Tấn Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư tại ngay ngã 3 Long Bình, 151m2, view đẹp đất 2 mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.