Bán đất lớn hơn 4000m mặt tiền đường 30/4 trung tâm Tp Cần Thơ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường 30/4 diện tích lớn trên 4000m , ngang mặt tiền 47m , đối điện cao đẳng cần thơ , tuyến đường trung tâm sầm uất . Diện tích : 47m x 90m = 4236m ( trong đó có 681m thổ cư , còn lại cln ) Vị trí toạ lạc tại tuyến đường trung tâm sầm uất của Cần Thơ , đối diện Cao Đẳng Cần Thơ và Đại học Cần Thơ . Cách vincom xuân khánh chỉ 200m . Giá bán 280 tỷ ( thương lượng ) Liên hệ 0901858929 gặp Hùng

Xem thêm

Liên hệ:

090 185 ****

Vị trí bản đồ

280 tỷ

4.236 m²
66,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 30/4, P. Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
TH

Trần Lý Hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất lớn hơn 4000m mặt tiền đường 30/4 trung tâm Tp Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.