Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh lô đất hiếm 2 mặt tiền - vị trí ngay trung tâm TP. Cần Thơ diện tích lớn 1075m2

Ngày đăng: 17/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Lô đất cực hiếm đường 30/4 (P. Tân An). Sở hữu thế 2 mặt tiền đẹp, diện tích lớn 1075m2, phù hợp để làm villa sân vườn, homestay, căn hộ dịch vụ. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Có thể thương lượng tách thửa, linh hoạt theo nhu cầu sử dụng. 2 mặt tiền rộng rãi. Mặt đường Tầm Vu: 23.6m, đường rộng gần 10m (xe ô tô tải lưu thông dễ dàng). Mặt hẻm: 19.3m, đường nhánh rộng 67m, ô tô vào tận nơi. Vị trí đẹp - tiện ích gần kề: - 5 phút để đến Bến xe trung tâm, Chợ nổi Cái Răng (điểm du lịch đặc trưng khu vực miền Tây) và Vincom Plaza Xuân Khánh. - 10 đến 15 phút đến Sense City, Lotte Mart, Bảo tàng TP, Bến Ninh Kiều (trung tâm vui chơi - du lịch của thành phố). - 25 phút đến Sân bay quốc tế Cần Thơ. Giáo dục & Y tế lân cận: Gần các trường học từ tiểu học đến cao đẳng (12km). 35 phút đến nhiều bệnh viện lớn, thuận tiện cho chăm sóc sức khỏe. Khu vực xung quanh có nhà thuốc, cửa hàng tiện lợi, quán ăn, café hoạt động sôi động cả ngày lẫn đêm. Lô đất hiếm giá 41 tỷ ngay trung tâm thành phố, thuận tiện kinh doanh, định cư hoặc đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

076 475 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

41 tỷ

1.075 m²
38,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. 30/4, P. Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
LN

Long Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh lô đất hiếm 2 mặt tiền - vị trí ngay trung tâm TP. Cần Thơ diện tích lớn 1075m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.