Tin đăng đã hết hạn.

Chốt đơn ngay nền thổ cư Xuân Khánh - Giá siêu yêu thương

Ngày đăng: 15/09/2025

6.7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhanh tay sở hữu nền thổ cư siêu hot gần chợ Xuân Khánh, vị trí đắc địa tại 99/17, đường 30/4, phường Xuân Khánh.
Diện tích trên sổ là 52.5m2, ngang 5m, dài 10.5m, diện tích thực tế lên đến 60m2, tha hồ thiết kế không gian sống.
Vị trí trung tâm, khu vực an ninh, lại còn được tặng giấy phép xây dựng nữa chứ, xây nhà ở ngay thôi!
Giá chỉ 1.49 tỷ (thương lượng).
Liên hệ ngay 0398858414 để được tư vấn và xem đất nhé.
Xem thêm

Liên hệ:

039 885 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 10,5m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

52.5 m²
28,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Đ. 30/4, P. Xuân Khánh, Q. Ninh Kiều, Tp. Cần Thơ
NM

Nguyễn Hoàng Mãi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt đơn ngay nền thổ cư Xuân Khánh - Giá siêu yêu thương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.